Chào mừng đến với trường học Teitan ngoài mục đích học hỏi vui chơi trường Teitan được lập lên với tiêu chí bảo vệ môi trường xanh của chúng ta một phần nhỏ của các bạn cũng có thể giúp cho Trái đất sạch đẹp hơn
Chào mừng đến với trường học Teitan ngoài mục đích học hỏi vui chơi trường Teitan được lập lên với tiêu chí bảo vệ môi trường xanh của chúng ta một phần nhỏ của các bạn cũng có thể giúp cho Trái đất sạch đẹp hơn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Mèo mướp (1253)
Reli_haliko (1021)
Sakura Ai (891)
♥Rin_Len♥ (781)
KiraNSL (519)
Cún (509)
Hamano Chiaki (474)
Akane Misaki (436)
love_natsume (378)
Megpoid (323)

Bản kiểm điểm của học sinh chuyên LýXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun Oct 16, 2011 1:02 am
Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat18
Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat10Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat12Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat13
Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat15KiraNSLBản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat17
Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat19Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat21Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat22
[Teitan] - KiraNSL [Hiệu trưởng]
Hiệu trưởng
Hiện Đang:
Giới tính Giới tính : Nam Bài gửi Bài gửi : 519
Thanks button Thanks button : 4
Birthday Birthday : 29/09/1998
Join date Join date : 02/08/2011
Age Age : 25
Đến từ Đến từ : Vietnam

tài sản:
Tài sản :
Huy hiêu - Huy chương:
love:
Profile KiraNSL
Giới tính Giới tính : Nam
Bài gửi Bài gửi : 519
Thanks button Thanks button : 4
Birthday Birthday : 29/09/1998
Age Age : 25
Đến từ Đến từ : Vietnam

Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Vide10

Bài gửiTiêu đề: Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý

Tiêu đề: Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
--oOo--

BẢN KIỂM ĐIỂM

Kính gửi: Cô giáo chủ nhiệm

Tên em là Lý Văn Lý, học sinh lớp 10 chuyên lý trường OnlyU. Hôm qua, trong giờ ra chơi, bạn Hiếu ngồi cạnh em loay hoay phẫu thuật cái bút mực. Dù bạn không cố tình song lực quán tính vẫn khiến mực rơi vào áo em.

Bạn ấy không hề xin lỗi cũng như không chịu chấm dứt ngay việc giải phẫu vật đáng ra nên đưa vào viện bảo tàng từ lâu rồi.

Máu dồn vào tim khiến em đã dùng xấp xỉ 400N tác dụng lên người bạn ấy trong khoảng thời gian xấp xỉ 0,5s. Vì xung của lực bằng độ biến thiên động lượng nên đáng ra bạn ấy phải chuyển động lùi nhưng thật tiếc, bạn ấy béo quá, phản lực tác động lên tay em còn lớn hơn cả 400N kia.

Theo phản xạ tự vệ, bạn ấy lao vào em với vận tốc khá lớn, không một chút do dự. Kết quả là em bị bắn vào tường, mà tường lại nặng hơn em rất nhiều. Tuân theo định luật III Newton, tườg đứng yên, em bật ngược trở lại.

Tuy có hơi đau nhưng do cay cú, em liền áp dụng ngay định luật "Húc". Chỉ tại tội thừa mỡ nên va chạm giữa đầu em và bụng bạn ấy là... va chạm dẻo, lực của em bị triệt tiêu. Liên tiếp sau đó là một chuỗi quy tắc bàn tay trái, quy tắc bàn tay phải khiến em bị dao động với tần số lớn.

Đến lúc này, em không còn đủ sức chiến đấu nữa vì theo một vế của định luật bảo toàn năng lượng thì năng lượng không tự nhiên sinh ra, trong khi bữa sáng của em lại có hạn. Biết thân biết phận, em đã dựa vào Định luật bảo toàn tính mạng mà tự rút lui ôm hận về nhà.

Hôm nay, em viết bản kiểm điểm này để mong cô tha thứ. Em hứa lần sau nếu có đánh nhau, em sẽ chuẩn bị bữa sáng chu đáo hơn hay ít ra, cũng chọn đứa gầy hơn em làm đối thủ.

Em xin chân thành cảm ơn cô.

Xem thêm: http://www.hihihehe.com/f/threads/159928-sOch-du-cac-bai-kiem-diem-tu-co-chi-kim-?s=abf3a6dc5bb4ba7966f1f4d12011508c#ixzz1asIJxRdm

Tài Sản của KiraNSL
tài sản:
Tài sản :
Huy hiêu - Huy chương:
love:

Chữ ký của KiraNSL

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Sun Oct 16, 2011 12:23 pm
Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat18
Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat10Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat12Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat13
Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat15Mèo mướpBản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat17
Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat19Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat21Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Bgavat22
[Teitan] - Mèo mướp [Học sinh ngoan]
Học sinh ngoan
Hiện Đang:
Giới tính Giới tính : Nam Bài gửi Bài gửi : 1253
Thanks button Thanks button : 22
Birthday Birthday : 01/02/1913
Age Age : 111
Đến từ Đến từ : Nơi có cánh đồng xanh và cầu vồng

tài sản:
Tài sản :
Huy hiêu - Huy chương:
love:
Profile Mèo mướp
Giới tính Giới tính : Nam
Bài gửi Bài gửi : 1253
Thanks button Thanks button : 22
Birthday Birthday : 01/02/1913
Age Age : 111
Đến từ Đến từ : Nơi có cánh đồng xanh và cầu vồng

Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý Vide10

Bài gửiTiêu đề: Re: Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý

Tiêu đề: Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý

haha! cái này đọc rồi :24: ko bik thầy cô nhận bản kiểm điểm này thì sẽ thế nào nhỉ :24:
dù sao cũng tks, vote + cái :24:

Tài Sản của Mèo mướp
tài sản:
Tài sản :
Huy hiêu - Huy chương:
love:

Chữ ký của Mèo mướp

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Bản kiểm điểm của học sinh chuyên Lý

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn hoặc viết (Sưu Tầm). * Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Bấm nút A/a bên góc phải nếu gặp vấn đề khi chèn hình vui.
* Nếu thấy bài viết hay, hãy bấm nút để khích lệ người viết.
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.